Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: HÓA HỌC CHUYÊN NGÀNH -SPECIALIZED CHEMISTRY FORUM ::.. > KIẾN THỨC HOÁ VÔ CƠ - INORGANIC CHEMISTRY FORUM

Notices

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Thực tập hóa vô cơ 1.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 08-02-2010 Mã bài: 65909   #1
ncaothach
Thành viên ChemVN

ncaothach's Avatar

Thach Ja Ja

Groans: 4
Groaned at 1 Time in 1 Post
Rep Power: 25 ncaothach will become famous soon enough ncaothach will become famous soon enough

Trích:
Nguyên văn bởi golddawn View Post
Hello, đây là ý kiến của Golddawn.
Đúng là chúng ta phải giữ forum có nề nếp nhưng cũng đừng khắc khe quá. Ngay cả Golddawn cũng sai chính ta khi gõ quá nhanh. Vì vậy, khi một bài viết có lỗi chính ta thì Chúng ta nên gởi Private message cho nhau để bạn đó tự sửa, không nên bắt lỗi ngay trên diễn đàn rồi kèm theo một câu đại khái như:
1 vài ý kiến chủ quan của mình, mong bạn đón nhận và đừng giận. Thân!
Tại vì chính người bắt lỗi cũng sẽ có lỗi khi viết như vậy. Tóm lại:
Khi viết bài, như đã nói, chúng ta phải có trách nhiệm với lời nói và suy nghĩ của mình, đó là thước đo để đánh giá phong cách và sự trưởng thành suy nghĩ của mỗi cá nhân. Hai là nếu có lỗi chính tả thì các bạn nên tế nhị và nhắc khéo qua PM. Còn lại thì cứ theo nội quy của box và forum để tuỳ nghi xử lý.
Thân,
Hô hô hô vui quá. Anh TL Tầm Hoan bắt lỗi trannguyen, đến Golddawn bắt lỗi Tầm Hoan tại sao không nên gởi Private message cho trannguyen. nói vậy thì tại sao Golddawn ko gởi Private message cho Tầm Hoan. Nói qua nói lại thì ai cũng có lỗi ngai cả em khi post bài nầy cũng có lỗi. Nhưng những lời nhắt nhở trên điều có ích. thanks các anh em.

Chữ kí cá nhân
Một vợ
Hai con
Bốn bánh
Năm lầu
Happy new year

ncaothach vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn ncaothach vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
johncena (10-13-2010)
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn