Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: HÓA HỌC ỨNG DỤNG - APPLIED CHEMISTRY ::.. > HÓA HỌC ỨNG DỤNG - APPLIED CHEMISTRY

Notices

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Hà Nội mua hóa chất làm NƯỚC RỬA BÁT ở đâu.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 12-18-2009 Mã bài: 51120   #1
kimcuongden
Thành viên ChemVN

kimcuongden's Avatar

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Default Hà Nội mua hóa chất làm NƯỚC RỬA BÁT ở đâu

Chào cả nhà ! Mình đang dự định làm cái nước rửa xe và rửa bát để bán ở quê nhà Quảng Ninh . Thật sự cái vấn đề này mình mới tìm hiểu , thấy có thể làm đựoc ở nhà nên có ý định làm . Mình là ngừoi đang trên con đừong tìm hướng làm giàu , cũng không giấu gì mọi ngừoi là từ ngày ra trừong cách đây 4 năm rồi mình cũng đã bôn ba rất nhiều , đi cũng rất nhiều nơi làm đủ mọi nghề . Mỗi một nơi từ Sài Gòn cho đến Hà Nội mình cũng đã sinh sống một thời gian tuy nhiên thật sự mà nói cho đến lúc này mình vẫn chưa có hứong kinh doanh nào cho ra hồn cả . Mình không ngại khó ngại khổ chỉ mong tìm ra hướng kinh doanh nào có tiềm nang lớn để thực hiện hoài bão của tuổi trẻ . Lúc này mình đang phân vân 2 hứong , 1 là tiếp tục đi bôn ba tìm hứong đi mới , 2 là ở nhà tạm thời làm nước rửa bát rồi tính tiếp , Vì vậy mà đang tìm hiểu về vấn đề này để làm thử . Vì vậy rất mong các bạn trong diễn đàn này cái vấn đề mình đang tìm hiểu chắc chắn rằng nó đúng chuyên môn của các bạn mong các bạn chỉ giúp cho , ( từ vấn đề công thức sản xuất cho đến mua hóa chất để pha mong được các bạn chỉ dẫn ) . Mình xin chân thành cảm ơn ! Biết đâu hy vọng lại gặp được bạn cùng chí hướng , Chúc các bạn luôn nỗ lực tất cả vì tương lai tươi đẹp . Minh 01278108633

thay đổi nội dung bởi: kimcuongden, ngày 12-18-2009 lúc 08:34 PM.
kimcuongden vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn