View Single Post
Old 08-24-2008 Mã bài: 27398   #4
giotnuoctrongbienca
Moderator

Groans: 1
Groaned at 3 Times in 3 Posts
Rep Power: 65 giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold

Trích:
Nguyên văn bởi tigerchem View Post
Thầy ơi em search trên google thấy đây là đề tài đã được làm ở trường mình nhưng em kiếm hoài mà không ra, thầy có toàn văn của đề tài này không ạ, nếu được thầy có thể post để tụi em tham khảo ạ . Em xin cám ơn thầy .
EM kiếm được 1 phương pháp định tính và 1 phương pháp định lượng, cả 2 dùng được để xác định ure trong thực phẩm nhưng không nói là fish sauce được không, chỉ nói là không dùng nếu có hiện diện của váng sữa .
Đề tài này tôi có toàn văn, xác định urea trong nuớc mắm bằng HPLC- detector fluorescence, hiện đang triển khai tại trung tâm III (đề tài này do học viên cao học hóa phân tích Hồ Công Mận thực hiện, hiện người này đang công tác tai trung tâm III). Tuy nhiên tôi nghĩ là tôi không đuợc cung cấp bài toàn văn của đề tài nếu chưa có sự đồng ý của tác giả. Những gì tôi đã post đuợc trích trong đề tài đó, phần tổng quan. Nếu em có quan tâm thì có thể tìm đọc đề tài này tại thư viện cao học trường ĐHKH TN.
giotnuoctrongbienca vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn giotnuoctrongbienca vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
tigerchem (08-24-2008)